สอบถามเรื่องผ่าตัดถุงไขมันใต้ตา

กระทู้คำถาม
ยากผ่าตัดถุงไขมันใต้ตาออก จริงๆ แล้วมีงบอยู่ที่ 25000 แต่ขาดเกินได้บ้างตามความพอใจ
ปรึกษามา 2 ที่ค่ะ แต่เลือกไม่ถูก รบกวนผู้รู้ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ

รูปประกอบค่ะ

1.      คลีนิคแห่งหนึ่ง แถวสยาม   ราคาอยู่ที่ 35000  ตกแต่งหนังตาลางพร้อมกำจัดไขมันใต้ตา เป็นการเปิดแผลเพื่อนำไขมันส่วนเกินออกมาหรือจัดเรียงมันใหม่ ตัดตกแต่งผิวหนังส่วนเกินออก เพื่อให้ผิวกระชับขึ้น และเย็บปิดแผล
2.      คลีนิคแห่งหนึ่ง แถวสุขุมวิท ราคาอยู่ที่ 25000   เค้าบอกเราว่ามีลักษณะถุงใต้ตาที่ป่องออกมา และร่องน้ำตาลึก ต้องใช้เทคนิคพิศษตัดย้ายไขมันที่ป่องออกมาอยู่ที่ร่องน้ำตาลึก เพื่อกลบผิวให้สมูท แก้ปัญหา 2 อย่างเลย

ตัดสินใจไม่ถูกค่ะว่าจะเลือกที่ไหนดี  ใครมีประสบการณ์หรือคำแนะนำ รบกวนช่วยหน่อยค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่