ทำจมูกที่ไหนดีคะ ระหว่างหมอตุ๊ก Dmor กับ หมอดา We Clinic

พอดีไปปรึกษา We Clinic มาแล้ว คุณหมอดูน่ารักใจดี ไม่เสียค่าปรึกษา หมอบอกว่าเราปลายจมูกน้อยต้องใช้กระดูกอ่อนหลังหู ราคารวม 75,000 บาท แพงเนอะ แต่ถ้าคุ้มก็ยอม และอาทิตย์หน้าจะไปปรึกษาหมอตุ๊ก Dmor ต่อ แต่ที่นี่เสียค่าปรึกษา 1000 บาท
จากการดูรูปรีวิวมา We Clinic จะดูพุ่งๆ แต่ทำทรงธรรมชาติเขาก็ทำได้ ราคาแรง แต่หมอดูน่าเชื่อถือ รีวิวดี ไม่มีเคสหลุด
ส่วน Dmor ดูธรรมชาติๆ หน่อย ยังไม่รู้ราคารวม เดี๋ยวลองไปคุยอีกที

มีใครเคยทำที่ Dmor หรือ We Clinic มาไหมคะ รบกวนช่วยแชร์ประสบการณ์กันหน่อยน้า
ส่วนตัวเราอยากได้แบบโด่ง แต่ดูธรรมชาติ เกาหลีๆ หน่อย เรื่องราคาโอเค ไม่เกิน 75000 บาทนะคะ ทำใจไว้แค่นี้ 55555

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่