มีรุ่นน้องชอบแขวะ ทำไงดี??

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ขอเล่าเลยนะคะ คือ มีรุ่นน้องคนนึงไม่ชอบเราค่ะ
เราอยู่ม.3 เราเป็นคนไม่สวย ผมฟู สูง และค่อนข้างกำลังอวบ😁😁
เรามีเพื่อนสนิทอยู่บ้านใกล้กันและเล่นด้วยกันมาตั้งแต่เด็กๆคนนึงอยู่ม.4 สวย น่ารัก ตัวเล็ก มีแฟนแล้ว พี่เค้าอยู่ ม.6
คบกันได้ปีครึ่งแล้ว หล่อ สูง แต่เพื่อนเราเค้าย้ายไปเรียนต่อม.4อีกโรงเรียนนึงแล้ว กลุ่มน้องเค้ามีประมานห้าคน มีกะเทยหนึ่งคน เราก็ไม่รู้จักเพื่อนเค้าทุกคน รู้จักแค่น้องเค้า กะเพื่อนกะเทยของน้อง เอาตรงๆเลย า้องไม่สวยเลยค่ะ หน้าเทาา และกลุ่มน้องก็ค่อนข้างแรง เสียงดัง ปล.มีคนไม่ชอบน้องเยอะพอสมควร น้องไม่ชอบเราและเพื่อน น้องเค้าชอบแฟนเพื่อนเรา เเละไม่ชอบเพื่อนเราที่คบกับพี่เค้า และไม่ชอบเราที่เป็นเพื่อนกัน
ตอนที่เค้าเรียนยุที่เดียวกัน น้องเค้าไม่เคยแขวะไม่เคยว่าอะไรพวกเราเลยค่ะ (น้องเค้าอยู่ ม.2) เเต่พอเปิดเทอมมา เรามีเพื่อนกลุ่มเดียวกัน 5คน กลุ่มเราเจอกลุ่มน้องบ่อยมาก น้องมันก็ชอบมอง ชอบหัวเราะเรา แต่ไม่แขวะ แต่น้องให้เพื่อนที่เป็นกะเทยน้องแขวะ ว่าเราประมาณแบบ ผมฟู และการกระทำของเราอ่ะ เดินผ่านก็เป็นต้องแขวะเราตลอด
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่