กล้องฟูจิ XA-10 เชื่อมต่อไวไฟไม่ได้

กระทู้คำถาม
ตอนแรกเชื่อมต่อไวไฟได้ปกติ เมื่อวันที่22/11/60ยังใช้ได้เป็นปกติแต่วันนี้พอจะใช้เชื่อมไวไฟมันไม่ขึ้นให้เชื่อมไวไฟ มันขึ้นว่า "การเชื่อมต่อขาดหาย" ที่ตัวกล้องค่ะ สามารถแก้ไขอย่างไรได้บ้างค่ะ
ปล.กล้องเพิ่งส่งซ่อมไปและได้รับคืนวันที่13 ต.ค.ค่ะ มีทางเปลี่ยนหรือเพิ่มเงินแล้วเปลี่ยนกล้องใหม่ได้ไหมค่ะ ถ้าซ่อมแบบนี้ตลอดก็ไม่โอเคอ่ะค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่