ขอกำลังใจจากพี่ๆน้องๆจะลดน้ำหนัก15กิโลภายใน3เดือนโปรดติดตามด้วยนะครับจะทำให้ดูเป็นตัวอย่าง

กระทู้คำถาม
สดีครับพี่ๆน้องๆทุกคนครับ อาทอยากจะขอกำลังใจ จากทุกๆคนครับ  คืออาทจะลดน้ำหนัก15กิโลภายใน3เดือน เรื่องของเรื่องก็คือ  แต่ก่อนตอนอายุ20อาทกินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วน   แต่พออายุเพิ่มมากขึ้น และบวกกับสังสรรค์กับเพื่อนจนลืมปาก จนน้ำอัมฤทธิ์ก็ลงโทษ  จนเป็นสาเหตุหลักๆที่ทำให้ลงพุง
จนตอนนี้น้ำหนัก73.6กิโล
เริ่มจะไม่ไหวกับตัวเองจึงมีความคิดว่าเราคงต้อง
เบริน์ออกซะแล้ว  ไม่งั้นหุ่นเราจะเสียยิ่งไปนี้   และวิธีน้ำหนักของอาทจะวิธีแบบทหาร เช่นวิ่ง วิดพื้น  พุ่งหลัง  สก๊อตจั้ม  โดยการวิ่งผมจะวิ่ง1ชั่วโมง  เพราะการออกกำลังชั่วโมงครบ1ชั่วโมง จะทำให้ระบบเผาผลาญได้ดี  ส่วนวิดพื้นจะเริ่มจาก20ครั้ง  และขยับขึ้นไปเรื่อยๆเมื่ออยู่ตัว  สก๊อตจั้ม 50 ครั้ง  พุ่งหลัง 50ยก   และตอนเย็นวิ่งจ๊อกกิ้ง15 นาที   พี่ๆน้องๆ คุคิดว่าอาทจะทำได้ไหมครับ   ช่วยเม้นท์ตอบหรือจะแนะนำอะไรเพิ่มเติมก็ได้ครับ  ผมจะรับฟังทุกอย่าง
ทั้งในกระทู้และยูทูปครับ   จะคลิปอัตเดททุกๆวันพี่ๆน้องช่วยติดตามกันด้วยนะครับ  
https://m.youtube.com/watch?v=uEJciNg-ucs
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่