ตัวละครพระเอกหนังหรือซีรีย์ฝรั่ง ในดวงใจ ของท่าน คือใครบ้างครับ ??

กระทู้คำถาม
มีตัวละครพระเอกหนังหรือซีรีย์ฝรั่ง คนไหนบ้างครับ ที่สร้างความประทับใจ ไม่รู้ลืมให้กับท่าน

สำหรับผม นึกออก   2  คนดังนี้

1/  แพทริค เจน  จากเรื่อง THE MENTALIST  แสดงโดย  Simon Baker
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

2/  แจ๊ค บาวเออร์  จากเรื่อง 24  แสดงโดย  Kiefer Sutherland
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แล้วเพื่อนๆ ล่ะครับ  ประทับใจใครบ้าง  ลองมา SHARE กัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่