เจสซี่ลินการ์ด น่าจะไปอยู่ บาเยินมิวนิค ได้หรือยังครับ (หลายคำถามในทู้)

กระทู้คำถาม
เจสซี่ลินการ์ด น่าจะไปอยู่ บาเยินมิวนิค ลงมาเเล้วทำทีมชนะประจำเลย เเถมมีฟามเร็ว ถ้าเทียบกะรอบเบนนี่พอได้ไหม  ถ้าเล่นในเยอรมันสงสัยยิงกระจายชัว !!
............................................................................................

เเล้วคู่เเข่งทีมเเมนยูวันนี้ก่อนหน้านี้เก่งเเค่ไหนครับ ?  เห็นหลายคนบอกเเมนยูไม่น่ารอด เลยสงกะสัยว่า เก่งขนาดนั้นเลยเหรอครับ
พอดูเข้าจริงๆ ก็ธรรมดานี่ครับ   ถ้าเเมนยูไม่เล่นเกมส์อุดก็สามารถเอาชนะได้ง่ายๆ สบายๆ

.................................................................................................

เเมนยูยังใช้สูตรสำรองลงมายิงได้ดีเหมือนเดิมเลยนะครับ โดยเฉพาะเมื่อเวลาสลับกันเล่นระหว่าง มาคัส กับ มาเที่ยว

..........................................................................................................

เห็นทู้กองเเช่ง ไม่ทราบว่า นอนกันหรือยังครับ นี่เพิ่ง สองทุ่มฟ่าๆเอง

............................................

ถ้าเเมนยูตัวครบ ผมว่าบาซ่าก็เอาไม่อยุ่ คิดว่างั้นไหมครับ

............................................................

หลายคำถามหน่อยนะครับ ไม่อยุ่หลายวัน  ไปต่างจังหวัด ไปเยี่ยมน้องครับ น้องอยู่ ส.น. เห็นว่ากะลังเลื่อนขั้น ไปอยู่ขังเดี่ยวครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่