เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แนะนำกีต้าร์โปร่งไฟฟ้าเคลือบเงางบ 10,000 ให้หน่อยครับ

พอดีช่วงนี้อยากได้กีต้าร์โปร่งไฟฟ้าเคลือบเงา cutaway สวยๆ เสียงดีๆ สักตัวมาไว้เล่นแนว fingerstyle ครับ
ใช้ขึ้นเวทีเล็กๆด้วยครับผม ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่