จาก doctor who มีใครเป็นเหมือนผมบ้าง

กระทู้คำถาม
นับตั้งแต่ ss1 ผมชอบด๊อกเตอร์มากไม่อยากให้เปลี่ยน ก่อนจะเปลี่ยนแอบไปดูคนที่10 ก็ไม่ชอบแต่พอดูไปซักพัก(ผม5นาทีนะ)
แล้วผมก็ชอบต่อมาผมดูใกล้จบ ด๊อกเตอร์จะเปลี่ยน ผมเสียใจมาก (เหตุเป็นเช่นเดิมคิดกันออกนะ) และเเล้ว คนที่12 กำลังแทนที่ผมเห็นเป็นคนแก่เลยคิดว่าไหวหรอ แต่เมื่อดูซักพักก็เริ่มชอบ (คราวนี้ดูไป10นาที)..... ผมไม่ชอบคนที่13 (ไม่เป็นไรเดี๋ยวดูก็ชอบ) นิสัยด๊อกเตอร์ คนที่9 เป็นคนเฮฮา คนที่10ก็เฮฮาแต่ไม่มากแต่หลายๆคนคงชอบมันอธิบายไมได้ คนที่11 เฮฮาหนักกว่าเดิมหนักมาก คนที่12 เข้มๆหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่