ระหว่าง Sherlock Holmes กับ Patrick Jane คิดว่าใครเก่งกว่ากัน ?

กระทู้คำถาม
ถ้าให้สองคนนี้มาอ่านคนแข่งกัน ? หรือ ต่างคนต่างอ่านใจกัน ?
ใครเก่งและมองได้ทะลุกว่ากันครับ
โดยส่วนตัวชอบ ตัวละครทั้งสองตัวมากครับ มีเสนห์ ฉลาด ไหวพริบ อ่านคนทะลุ
หรือ เพิ่มอีกคนหนึ่งก็ได้ครับ ไมเคิล สกอฟิลด์  คนนนี้ฉลาดอีกแบบ วางแผนเก่ง
อยากทราบความคิดเห็นเพื่อนๆ พันทิปครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่