หาที่นวดน้ำมัน (18+)

คือว่าผมไม่เคยนวดในกรุงเทพมาก่อนแล้วอยากจะลองหาที่นวดดู ที่สนใจมากคือนวดน้ำมัน ตอนนี้ผมอยู่ในกรุงเทพซึ่งก็เห็นที่นวดเต็มไปหมดแต่พอดีผมเรื่องมากแล้วไม่ชอบ/ไม่อยากให้คนแก่หรือผู้ชายมามาจับตัว เลยอยากจะถามว่ามีใครรู้จักที่นวดที่ใหนที่คนนวดเป็นผู้หญิงไม่แก่มากแล้วก็หน้าตาดี (ไม่เอาอาบอบนวดหรือพริตตี้นวดกระปู๋นะครับ)  ขอเป็นนวดน้ำมันแบบว่านวดจริงๆ จะนาบหรือจะมีนวดพิเศษแอบแฝงก็ไม่เป็นไรถ้ามี"นวดจริงๆเป็นหลัก"
ถ้าเป็นไปได้อยากได้ร้านนวดที่ไม่ไกลจากBTSนะครับ ราคาเท่าไหร่ก็ได้
ขอโทษด้วยถ้าผิมพิดพอดีผมเรียนอยู่ต่างต่างประเทศ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่