กล้อง Pentax espio 628 ดีมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
พอดีอยากลองเล่นกล้องฟิล์มค่ะ ปกติไม่เคยเล่นมาก่อนเลย เลยอยากได้กล้อง compact ที่ถ่ายง่ายๆ ราคาไม่สูง จริงๆอยากได้ Pentax espio 140 กับ 120 แต่ว่าทางร้านขายไปแล้ว ทางร้านก็เลยแนะนำเจ้า Pentax espio 628 ตัวนี้ แต่ลองหารีวิวภาพจากกล้องตัวนี้ด้วย Hashtag IG หรือในเว็บ ก็ไม่มีเลยค่ะ ใครที่เล่นอยู่ อยากทราบว่าเป็นยังไงบ้างคะ อยากเห็นภาพที่ถ่ายออกมาว่าเปนยังไงค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ  ^^
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่