แสดงความยินดี กับละครเรื่อง เรือนพะยอม ที่ได้รางวัล บทโทรทัศน์ยอดเยี่ยม จากเวที มายามหาชน ด้วยครับ

กระทู้สนทนา
เหมาะสมแล้วครับ มีโอกาสได้ดูอยู่ ต้องขอบอกว่าเรื่องนี้เราชอบมากที่สุดในปีนี้เลย เนื้อเรื่องเข้มข้น ดำเนินเรื่องฉับไว เอฟเฟคดี ซีจีเยี่ยม ซาวด์ประกอบก็ดูหลอน นักแสดงก็รับส่งกันได้ดี ไม่แปลกใจเลยที่จะได้รางวัลนี้ไปครอง คิดว่าปีหน้าน่าจะได้อีกหลายเวที แสดงความยินดีด้วยจริงๆครับ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่