อยากให้มีรายการ Fly High.. with Angie ขึ้นมาจริงๆละสิ

กระทู้สนทนา
มันเป็นความผูกพันมั้งคะ 555
ดูซี่รี่ส์กามเทพ แล้วมีรายการ Fly High with Angie มาแทรกเป็นระยะๆ
ความรู้สึกเราก็เลยรู้สึกว่ามันเป็นรายการจริงๆ
เอาตรงๆ เราติดแล้วอ่ะ
แบบทั้งเพลงเข้ารายการ ทั้งรูปแบบรายการ มันดูเป๊ะ เราชอบ
อยากให้ทั้งมิ้น ทั้งปุยฝ้ายมาจัดรายการแบบนี้จริงๆเลย
เอาแบบเม้าท์เรื่องดาราขำขำ ช่องสามจัดให้หน่อยสิคะ
ถ้ามีขอเพลงเข้ารายการแบบเดิมน้าาา

ขอเพลงที่มีแองจี้ออกมาหน่อยค่ะ 555
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่