ซาปา-ฮานอย-ฮอยอัน 5 วัน 4 คืน เป็นไปได้มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
วางแผนจะไปเวียดนามช่วง 27 ธค - 31 ธค ค่ะ อยากไปแบบไม่ชะโงกทัวร์ด้วย ถ้าแพลนตามนี้เป็นไปได้มั้ยคะ ไม่อยากเหนื่อยเกิน

27 ไปถึงช่วงเที่ยง เดินเที่ยวและขึ้นรถไฟไปซาปาช่วงกลางคืน
28 เที่ยวซาปา ค้างซาปา
29 กลับฮานอย ต่อรถไปฮอยอัน (หรือควรค้างและเที่ยวฮานอยซักคืนดีคะ)
30 เที่ยวฮอยอัน ค้างฮอยอัน
31 กลับมาฮานอย บินกลับกทม

ถือว่าเป็นไปได้มั้ยคะ หรือควรเปลี่ยนเป็นไปฮอยอันก่อนดี ใจจริงอยากไปเว้ด้วย แต่กลัวจะเร่งรีบเกิน ช่วยแนะนำทีค่ะ

ปล.อาจจะขยับเพิ่มวันได้เป็น 26 ธค - 31 ธค ค่ะ ถ้าแพลนนี้ไปเว้ด้วยได้มั้ยคะ จะนั่งรถเหนื่อยมากกว่าเที่ยวเหนื่อยรึเปล่า รบกวนช่วยทีค่ะ ขอบคุณค่าาา
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่