เรียน Ielts ที่ไหนดีค่ะ

พอดีจะสอบ Ielts เร็วๆ นี้ค่ะ แต่พื้นฐานยังไม่ค่อนแน่น ยังอ่อน part writing ค่ะ อยากจะสอบถามว่ามีที่ไหนแนะนำมั้ยค่ะ
พอดีอยากลงเรียนค่ะ อ่านเองแล้วยังไม่ค่อยเข้าใจ อยากได้เทคนิคในการทำข้อสอบอ่าค่ะ โดยส่วนตัวอยากเรียนกับอาจารย์ไทยค่ะ เพราะเคยเรียนกับอาจารย์ฝรั่งแล้วก็ดีนะคะ แต่ไม่ค่อยได้เทคนิคสักเท่าไหร่ค่ะ  ตอนนี้ดูที่ good language ไว้ค่ะ ใครเคยเรียนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่