พี่ๆช่วยเลือกดอกเบี้ย Refinance บ้านหน่อยครับว่าแบบไหนน่าจะคุ้มค่าที่สุด

พี่ๆช่วยเลือกดอกเบี้ย Refinance บ้านหน่อยครับว่าแบบไหนน่าจะคุ้มค่าที่สุด

ส่วนตัวผมมองว่า ถ้าไม่ได้คิดจะปิดในสามปี เลือกแบบที่ 1 ถูกกว่าหรือป่าวครับ ในอนาคต เพื่อดอกขึ้นหรือลง ก็ยังได้เปรียบอยู่ หากไม่รีไฟแนนอีกรอบ

ถ้าคิดแค่ สามปี ผมมองแผนที่ 6 เอาไว้ น่าจะคุ้มค่าสุดหรือป่าวครับ

ในที่นี้ ผมขอไม่เอาเงื่อนใขฟรีจดจำนอน ฟรีประเมินมา เป็นตัวเลือกนะครับ

ขอบคุณที่ช่วยเลือกด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่