รบกวนแปลไพ่ยิปซีให้ทีค่ะ รบกวนด้วย

กระทู้คำถาม
คือ มีแพลนคิดเรื่องงานในอนาคตและเรื่องเรียนต่อโท กังวล ในใจ จึงจับไพ่ รบกวนทุกท่านแปลไพ่ยิปซีให้ทีค่ะ เราถามว่า งานในอนาคตจะดีไหมและเรื่องเรียนต่อโทที่เราหวัง จะได้ไหม เราจับได้ไพ่ดังนี้ค่ะ
1.page of swords
2.three of cups
3.knight of pentacle
4.the devil
5.death
6.ten of pentacles
7.five of pentacle
8.four of pentacle
9.king of wands
10.three of swords
เราจับไพ่เรื่อง ความรักในอนาคตด้วย รบกวนทุกๆท่านแปลให้เราอีกเรื่องด้วยนะคะ เราจับได้ไพ่
1.the hermit
2.ace of wands
3.queen of cups
4.wheel of fortune
5.three of cups
6.five of cups
7.justce
8.the cool
9.the tower
10.four of wands
รบกวนด้วยค่ะ และขอขอบคุณทุกๆท่านที่มาแปลล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่