อยากดู Love Sick แบบไม่โดนดูดเสียงค่ะ

กระทู้คำถาม
เราเพิ่งเริ่มๆ มาดูซีรีส์+หนัง Y    เพิ่งดู Make it right จบไปหมาดๆ (ฟิน ๆ ๆ )    วันนี้เลยมาต่อด้วย Love Sick        แค่ตอนแรกก็ฟินแล้ว (ตอนปุณบอกขอให้โน่เป็นแฟน อิอิ )   แต่ ๆ ๆ ๆ    มันมาสะดุดอารมณ์ตอนฉากฟินๆ โดนดูดเสียงนี่แหละ    ใครช่วยบอกลายแทงให้ทีค่ะ  เวปไหนดูได้ทุกตอนโดยไม่โดนดูดเสียง          อยากดูให้มันฟินๆ แบบสมูธๆ  ไม่สะดุดเพราะโดนเซนอ่าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่