เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

น้ำหอม Issey Miyake L'Eau d'Issey Florale EDT Spray ในไทยหาซื้อได้ที่ไหนคะ

ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ พอดีอยากได้น้ำหอม Issey Miyake L'Eau d'Issey Florale EDT Spray 50ml มาลองใช้
แต่ไม่รู้ว่าช็อปห้างไหนมีบ้าง หรือต้องสั่งจากต่างประเทศคะ? แต่ถ้าสั่งต่างประเทศก็สั่งไม่เป็นอีก
ถ้าที่คิงพาวเวอร์รางน้ำมี สามารถซื้อกลับมาได้เลยไหมคะ?
รบกวนคนที่มีน้ำหอมยี่ห้อนี้ กลิ่นนี้บอกแหล่งซื้อหน่อยนะคะ ที่เป็นของแท้อะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่