ทอม แอนด์ เจอรี่คิดว่าภาคไหนสนุกสุดครับ

กระทู้คำถาม
สำหรับผมผมคิดว่าภาคคิดส์สนุกสุด ดูน่ารักดีเหมือนเด็กเล่นหยอกล้อกันกำลังดี

ส่วนภาคหลักตอนโตหรือคลาสสิคผมว่ามันดู18+ไปหน่อย แต่ฮาตอนใช้ลูกซองยิงหนังหัวหลุดนี่แหละเล่นเอาผมขำตกเก้าอี้

ความเถื่อนมากกว่าภาคคิดส์หลายเท่าตั้งแต่เอาระเบิดยัดรูเจอรี่บ้านพินาศทั้งหลังเหลือแต่จุดที่เจอรี่แอบอยู่ -[]-!!

จนถึงตอนนี้ผมก็ยังงงกับตัวเองอยู่ว่าตอนเด็กๆข้าดูไปได้ไงวะ เหมือนดูโดเรมอนแล้วมีฉากโนบิตะไปดูชิซุกะอาบน้ำอ่ะแต่ตอนเด็กไม่รู้สึกอะไรดูเอาสนุกอย่างเดียว 555
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่