ขอ How to เลิกงี่เง่าหน่อยครับ

คือผมเป็นที่งี่เง่ามาก ถึงมากที่สุด มากจนแฟนผมตอนนี้ไม่คุยด้วย 555 (นี้แหละผลของการงี่เง่า) อ่าอธิบายให้ว่างี่เง่ายังไง เช่นเรื่องวันนี้ แฟนผมออกไปทำธุระผมเลยบอกเธอว่าอย่ากลับดึกนะ กลับไงถึงบ้านแล้วบอกด้วย เธอก็อ่านไม่ตอบ ด้วยความงี่เง่ารอนานไม่ไหวโทรเลยครับ เธอบอกถึงบ้านแล้ว ก็วางสายไป จากนั้น เธอก็หายไป 4 ชม ด้วยความอดทนอันน้อยนิด เลยไปถามรัวๆทั้งๆที่ไม่ออน ด้วยความงี่เง่า 555 พอเธอออนกลับไม่ตอบแล้วออฟไป จากนั้นผมก็โวยวายเห้ยทำไมไม่ตอบไรงี้ (เธอคงมีเหตุผลส่วนตัวแหละ) จากนั้นเธอก็โมโห แล้วไม่คุยกับผมเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่