จะไม่ลืมความฮาทั้งหลายของละครและตัวละครค่ะ

กระทู้สนทนา
จะจำไว้ว่าเคยได้ดูละครที่ฮามากแม้กระทั่งฉากดราม่า ฉากเครียดที่ควรกดดันแต่ปล่อยมุกกันจนขำแทน
ละครคอเมดี้เบาๆ แต่มุกตบหนักมาก ชอบมาก ยิ้มใหญ่มาก สนุกมากค่ะ
เป็นละครที่ถ้าเครียด ดูแล้วจะผ่อนคลายกายและใจฝุดๆ
ละครเบาๆ แต่เรทติ้งไม่เบาเลย

จำได้ว่าละครฮาที่ทำเราขำล่าสุดคือ พราว ที่เวียร์กับอั้มเล่นด้วยกัน
แม้จะออกนอกกระทู้ไปสักหน่อย แต่อยากเห็นเวียร์กับอั้มเล่นละครด้วยกันอีกสักเรื่อง แก้มือจากพราวที่เราว่าบทยังมีพลาด การตัดต่อยังไม่สมบูรณ์ (แต่เคมีพระนางดีงามอร่ามหรู) มุมใหม่จัดให้สักเรื่องได้มิคะ

มุกห้าบาทสิบบาท บางทีสลึงนึงก็เล่นกันในเรื่องนี้ แต่เราก็ขำนี่แหละ 555555
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่