ความต้องการของสุนัข

ที่บ้านเลี้ยงสุนัขตัวเมียพันธ์ชิสุ อายุ6-7 ปีแล้วช่วงหลังประจำเดือนหมด สุนัขจะมีความต้องการมาก วันนี้ตั้งแต่กลับมาช่วงบ่าย มันก็เริ่มมีความต้องการมันจะมาเลียที่ขา เอาตูดมาไถขา ดึบขา จนตอนนี้ที่พิมพ์พันทิปก็ยังทำอยู่เลยครับ ยกขาหนีมันก็จะตามาดึบให้ได้ ให้มันดึบขาไปเยอะแล้วยังไม่พอสักที
ผมควรทำยังไงดีครับ ควรซื้อต็กตาเป็ดมาให้มันดึบแทนดีไหมครับ
ผมไม่เข้าใจความต้องการของสุนัขจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่