มีคนเขียนอะไรมาให้ผมแผ่นนึงแต่ว่าเค้าเบลอภาพจงใจให้ผมแก้เบลอถึงอ่านได้ขอแรงผู้ใจดีช่วยดีครับ

มีคนเขียนอะไรมาให้ผมแผ่นนึงแต่ว่าเค้าเบลอภาพที่เขียนไว้ให้เห็นคำเดียว
เงื่อนไขคือให้ผมแก้ที่เค้าเบลอข้อความในภาพที่เค้าเขียนให้ได้ก่อน  ถึงจะอ่านข้อความทั้งหมดได้
คือเธอเขียนในสมุดแล้วถ่ายภาพมาพร้อมทำเบลอครับ
ผมพยามลองแก้เองแล้วแต่ไม่สำเร็จ รบกวนพี่ๆคนใจดีในห้องคนไหนที่แก้ภาพเบลอได้แล้วมีน้ำใจช่วยผมทีครับ
กระดาษแผ่นนี้สำคัญและมีความหมายต่อผมมาก ผมต้องอ่านมันให้ครับ  
ถ้าใครแก้ภาพเบลอได้รบกวน แชทมาหลังไมค์ทีนะครับ
ขอร้องช่วยผมหน่อยจะไม่ลืมพระคุณเลย จำเปนมากๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่