สาวๆคนไหนมีแฟนเป็นคนอิรักบ้างคะ

ตามหัวข้อเลยนะคะ คืออยากทราบเกี่ยวกับความรักของสาวๆที่มีแฟนเป็นคนอิรักอ่ะค่ะว่าแฟนบินมาหาหรือป่าว แฟนใช้เวลากี่วันในการขอวีซ่ามาไทย แล้ววัฒนะธรรมบ้านเขาเป็นยังไง เรื่องการเปลี่ยนศาสนาทางบ้านสาวๆว่ายังไงกันบ้างคะ  พอดีคุยกับคนอิรีกอยู่คะ คุยกันมานานแล้ว เขาบอกจะมาหาแต่ต้องทำเรื่องที่จอร์แดน และเราก็มีความแตกต่างกันในหลาวๆเรื่องค่ะ ทั้งอายุ ภาษา ศาสนา เวลา ระยะทาง อยากให้เพื่อนๆที่มีแฟนเป็นคนอิรักมาช่วยกันแชร์ชีวิตรักให้ฟังหน่อยค่ะ. ขอบคุณค่ะ😃😃

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่