จากบางแสนไป Art in paradise พัทยา จะไปได้ยังไงคะ วิธีการเดินทางโดยรถโดยสาร ใครรู้รบกวนบอกทีค่ะ ขอละเอียดหน่อยนะคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีเพื่อนๆ ชาวพันทิปที่น่ารัก

มีคำถามเกี่ยวกับการเดินทางอีกแล้วค่ะ เราเป็นนิสิต ม. บูรพา ค่ะ อยู่บางแสน อยากไปเที่ยวที่ Art in paradise ที่พัทยากับเดินเล่นตอนเย็นที่ Walking street พัทยา ใครรู้เส้นทางวิธีการเดินทางโดยรถโดยสาร สองแถว รบกวนบอกให้เด็กตาดำๆ คนนี้ทีนะคะ ขอแบบละเอียดๆก็ดีนะคะ กลัวหลงค่ะ อิๆ
ปล. ใครมีที่พักโรงแรมโฮสเทลค้างคืนดีๆ เจ๋งๆ แถวๆนั้น เอาแบบปลอดภัยสำหรับสาวๆ แนะนำด้วยก็ดีนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบค่าาา ^^
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่