หาเพื่อนไป Wwoof ญี่ปุ่น

สวัสดีครับ

ตอนนี้ผมว่างๆ อยากจะลองไป wwoof ที่ญี่ปุ่นดูสักครั้ง เลยมามองๆหาเพื่อนไปด้วยกันครับ กะไปสัก 10 วันไม่เกิน visa พอ ลองไปดูสนุกๆก่อน

ว่าจะไปเดือนธันวา อากาศหนาวดี มีท่านใดสนใจจะไปกับผมไหมครับ ไปคนเดียวก็หวั่นใจเรื่องการเดินทางอยู่ มีเพื่อนนั่งไปด้วยก็สบายใจดี ช่วยๆกัน ^^ ชายหญิงก็ได้ไม่มีปัญหาอะไรครับ

ขอบอกไว้ตรงนี้ว่าผมหูหนวก (เนื่องจากติดเชื้อไวรัส) แต่ผมพูดไทย อังกฤษได้ครับ และอ่านออกเขียนได้ สื่อสารโดยการอ่านปากก็พอได้สำหรับท่านที่เพิ่งเคยเจอกันครับ พออยู่สักพักเดียวก็ชินเอง ฮ่าๆๆ

ยังไงติดต่อมาได้นะครับ ยินดีเลยฮะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่