กองทุน เทสโก้โลตัส มีผลกระทบ เทสโก้โลตัส นครศรีธรรมราช ไหม้ มากหรือเปล่าครับ

กระทู้คำถาม
กรณีมีการก่อวินาศกรรมที่ภาคใต้หลายแห่ง รวมถึง ห้างเทสโก้โลตัส นครศรีธรรมราช ที่เกิดเพลิงไหม้ ซึ่งเป็นทรัพย์สินที่ กองทุน เทสโก้โลตัส เขาไปลงทุนด้วย กองทุนจะมีผลกระทบมากน้อยเพียงไรครับ วันจันทร์ ราคา TLGF จะลงลึกหรือเปล่าก็ไม่รู้ ใครถือกองทุนนี้วิเคราะห์กันอย่างไรบ้างครับ กลุ้มจริง ๆ ช่วงนี้ วันก่อน เมเจอร์ ไหม้ วันนี้ เจอ โลตัส ไหม้ ลงทุนหุ้นแล้วมีเรื่องให้เครียดจริง ๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่