ดอกส้มสีทอง, แรงเงา, สามีตีตรา .. 3 เรื่องนี้ เรื่องไหน "แซ่บ" ที่สุดสำหรับคุณ???

กระทู้คำถาม
ดอกส้มสีทอง

แรงเงา

สามีตีตรา

ผมเคยดูแค่ 2 เรื่องครับ คือ ดอกส้มสีทอง กับ สามีตีตรา

ผมว่าเนื้อเรื่อง "แซ่บ" ทั้ง 2 เรื่องเลยครับ  แต่ผมยกให้ ดอกส้มสีทอง เหนือกว่าหน่อย

คือ ดูดอกส้มสีทองแล้วอยากรู้ตอนจบของเรยา ว่าจะเป็นยังไง

ส่วนเรื่อง แรงเงา ผมไม่เคยดูเลยครับ  แต่เห็นกระแสแรงมาก ๆ หลายคนบอกว่าเรื่องนี้ "แซ่บโคตร"

ถึงขนาดให้มีการตั้งวัน "แรงเงาแห่งชาติ"  แสดงว่าละครเรื่องนี้แรงและดังมากจริง ๆ

แล้วเพื่อน ๆ ล่ะครับ คิดว่าละคร 3 เรื่องนี้  เรื่องไหน "แซ่บเวอร์" ถึงใจคุณที่สุดครับ???

ขอบคุณทุกคำตอบครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่