ตามหาเนื้อเพลงที่มีคำว่า put you hand up จังหวะแดนซ์ มันๆ ที่เปิดกันบ่อยตอนนี้ พอดีไม่ทราบชื่อเพลงครับ

กระทู้คำถาม
มันจะเป็นเพลงจังหวะมันๆหน่อย (เพลงสากล) นะครับ

ช่วงนี้เห็นเปิดกันบ่อย เป็นเพลงผู้ชายจะร้องเป็นหลัก

ช่วงหลังจะมี ผู้หญิงมา Ft. ด้วย จำได้แต่ท่อน put your hands up หรือ hand up ไรสักอย่างนี้

ส่วนท่อนผู้ชายนี่ ประมาณ father she know cry ไรสักอย่างนี้ละครับ

ขอบคุณนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่