ทำไมจัดซุ้มงานแต่ง Backdrop ถึงค่าจ้างแพงจังค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีเรากำลังจะแต่งงานปลายปีนี้และก็หาข้อมูลการจัดงานแต่ง รู้สึกว่าค่าจ้างจัดสถานที่ จัดดอกไม้ตกแต่ง Backdrop นี่แพงมากๆเลย บางเจ้าที่ 3-4 หมื่นกันเลยทีเดียว ซึ่งเท่าที่เราดูก้อเป็นดอกไม้ปลอม สามารถนำมาใช้หมุนเวียนได้ ราคาก็ไม่น่าจะแพงขนาดนั้น ค่าเดินทางก็จ่ายต่างหาก สงสัยจริงๆๆค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่