สูง 173 หนัก 95 อยากลดน้ำหนัก อยากขอแนะนำเพิ่มเติม

กระทู้คำถาม
ปัจจุบันอายุ 22 ครับ เริ่มคุมอาหารมาเดือนหนึ่งเเล้ว เมื่อเช้าก็ทานขนมปัง2แผ่น+ไข่ต้ม1ลูก+กาแฟดำ ตอนกลางวันกินก๋วยเตี๋ยวแบบไม่ปรุงอะไรเลย ตอนเย็นก็กินพวกต้มจืด ไม่ก็พวกออกไก่ย่าง + แตงโม 150 กรัม จันทร์-ศุกร์ วิ่งตอนเย็นประมาน 2-3 กิโล ส่วนเสาร์-อาทิตย์ ผมจะวิ่งเช้ากับเย็น บางครั้งก็มีวิดพื้นด้วย 4เช็ต/8ครั้ง กับซิทอัพ 15ครั้ง 4เช็ต  2วัน/สัปดาห์ อยากทราบว่าควรทำอะไรเพิ่มเติมดีไหม ขอคำแนะนำด้วยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่