ตามหาเพลงอนิเมะค่ะ (ยุคที่ นารูโตะตอนเด็ก กำลัง Boom)

กระทู้คำถาม
น่าจะเป็นเมะเก่าแล้วค่ะ จำทำนองได้ลางๆเท่านั้นเอง เป็นเสียงผู้หญิงใสๆ เพลงไม่ช้ามากค่ะ ไม่ถึงกับเศร้าแต่มันซึ้งๆ

ทำนอง

ตื๊อดือดือดื่อดือ.. ตื๊อดือดือดื่อดื๊อดือ..     ดื๊อดือดื๊อดือ ดื๊อดือ ดือดื่อดือดือ..

จำได้ว่าสมัยก่อนซื้อซีดีมาดู  แล้วมันจะมีตัวอย่างเมะต่างๆแปะก่อนการ์ตูนมา

แล้วมันก็เป็นท่อนฮุกของตัวอย่างเมะนั้นอ่าค่ะ (แต่จำเรื่องไม่ได้เลย 5 ปี+)

รบกวนด้วยนะคะะ //กราบบ

อมยิ้ม07
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่