รบกวนช่วยแนะนำหนังสือเตรียมสอบ Toeic เล่มไหนดีค่ะ ?

กระทู้คำถาม
อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำหนังสือ toeic เล่มไหนดีค่ะ
มีเนื้อหาทุก Part ครบถ้วน และมีเนื้อหาที่ใกล้เคียงจากข้อสอบจริง  ที่เพื่อนๆคิดว่ามันโอเคมากๆ

ตอนนี้ภาษาอังกฤษเราอยู่ในระดับเกณฑ์ต่ำมากๆ
เราไม่หวังมาก  อยากทำได้คะแนนระหว่าง  550-650  ต้องการนำไปใช้สมัครงาน  เรากำลังฝึกอยู่ {ขอฝึกฝนภายใน 3 เดือน]
ตอนนี้เราฝึกทำข้อสอบ ผ่าน App ในมือถืออยู่ค่ะและดูการสอนผ่าน youtube

ไปร้านหนังสือ เห็นหนังสือของ Barron’s TOEIC  มันมีหลายแบบมี ( 4th-6th edition) และก็ Practice exams
เล่มไหนโอเคสุดค่ะ แล้วเนื้อหาด้านในมันแตกต่างกันยังไงค่ะ  แต่ละร้านมีหนังสือ Barron วางขายเล่มก็ไม่เหมือนกัน
และอีกเล่ม  โทอิค  Tactics foe TOEIC - listening & reading test by Oxford  เล่มนี้ดูน่าสนใจดีค่ะ

มีหนังสือเล่มอื่นแนะนำไหมค่ะ

----แต่เงินมีจำกัดซื้อได้เล่มเดียว เลยกลับมาถามผู้รู้และขอคำแนะนำก่อนค่ะ------ ขอบคุณค่ะ อมยิ้ม17
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่