รบกวนตรวจการอ่านไพ่ยิปซีค่ะ ว่าถูกผิดยังไงบ้าง

กระทู้คำถาม
1.ถามเรื่องเกี่ยวกับการงาน ความรัก ในรอบ 3 เดือนนี้ว่าจะเป็นยังไงบ้างค่ะ

1.) 1 ไม้
2.) ราชินีเหรียญ
3.) Knight of swords
4.) Emperor
5.) 10 ดาบ
6.) ราชาเหรียญ
7.)  Hierophant
8.) 10 ถ้วย
9.) 7 ดาบ
10.) The chariot

ดูแล้วเราลองทำนายแบบอ่านๆประกอบจากตามในเน็ตและตามกระทู้นะคะ
หลังจากเพิ่งผ่านการเปลี่ยนแปลงเรื่องงานมา (10 ดาบ) เราน่าจะได้เริ่มโปรเจคอะไรใหม่ๆ และน่าจะมีเงินเข้ามาพอควร (ดูจากมีไพ่ราชาเหรียญ-ราชินีเหรียญขึ้นมาค่ะ) แต่ก็ต้องเหนื่อยมาก  (อัศวินดาบ, Chariot)
ปล. ตอนนี้กำลังรองานงานหนึ่งอยู่ค่ะ คิดว่ามีไพ่ Emperor  และไพ่ Hierophant กับไพ่ 10 ถ้วย (เราตีความว่าสองใบนี้คือมีผู้ใหญ่ช่วยเหลือค่ะ) น่าจะมีโอกาสได้ไปทำ (หรือเปล่า)

ส่วนเรื่องความรักนี่ไปไม่เป็นเลยค่ะ แต่คิดว่าไพ่ Emperor น่าจะแทนคนที่เราไปชอบเขาอยู่หรือเปล่า

2. ถามความรู้สึกของคนที่เพิ่งคุยกันไปว่า พอเค้าได้คุยกับเราในครั้งนี้แล้วเขารู้สึกยังไง มองเราว่าเป็นยังไง ได้ไพ่
1 ดาบ / The Sun / 10 ถ้วย

คิดว่าเขาน่าจะรู้สึกดี แต่แปลประติดประต่อความหมายไพ่ไม่ได้เลยค่ะ
รบกวนพี่ๆทุกท่านช่วยให้ความรู้เพิ่มเติมทีนะคะ ขอบคุณมากค่า
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่