เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แฟนตัดสายทิ้ง แล้วปิดเครื่องหนี จะผ่านคืนนี้ไปได้ยังไงคะเสียใจมากๆ

เมื่อกี้ตอน5ทุ่ม ทะเลาะกับแฟนค่ะ อยู่คนละที่นะคะ แฟนด่าเราหยาบคายมาก เราร้องไห้ ยอมให้แฟนด่า ทะเลาะกันเรื่องเราจับผิดแฟนมากเกินไป จนเค้าอึดอัดค่ะ เค้ารำคาญมั้งคะเลยด่าเรา เราร้องไห้ ทรมาน ขอร้องให้เค้าคุยกับเราดีๆ เค้าก็บอกไม่คุย เหนื่อย จะนอน เราก็ขอร้องเค้าให้อย่างน้อยได้ดีกันก่อน จนวินาทีสุดท้าย เค้ายอมให้เราพูด พอเราพูดแค่ว่า "ไม่รักเราแล้วหรอ ทำแบบนี้" เค้าโมโห ด่าเราใหญ่เลยว่า "ไม่ชอบเลยพูดแบบนี้ พูดไม่ตรงประเด็น กูไม่คุยละ " แล้วเค้าก็ตัดสายเราทิ้ง ปิดการเชื่อมต่อทุกอย่างเลยค่ะ เราเสียใจมากๆ ร้องไห้ไม่หยุด เจ็บมากๆ เราผิดอะไรคะ ที่เค้าให้โอกาสเราพูด เราแค่อยากถามเค้า ว่ายังรักเรามั๊ย ทำไมต้องโมโห ต้องด่าเราว่า พูดไม่ตรงปีะเด็นกับเรื่องที่ทะเลาะ แฟนเราทำเกินไปมั๊ยคะที่ตัดสายทิ้งแล้วหนีทิ้งเราไว้แบบนี้เลย ปกติ เวลาทะเลาะกัน จะคืนดีกันก่อนนอน แต่นี่ครั้งแรก ที่เค้าปิดเครื่องหนี เราหรือแฟนคะที่ทำเกินไป แล้วเราจะทำยังไงดี จะผ่านคืนนี้ไปยังไง ตื่นมาแฟนจะพูดว่าอะไรคะ เรื่องนี้ใครผิดใครถูกคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่