ตามหาน้องผู้หญิงเสื้อแดงที่ไปเกาะตาชัยกับเช็คอินอันดามันวันศุกร์ที่ 6 พฤษภาที่ผ่านมาครับ

กระทู้คำถาม
พอดีได้เจอน้องเค้าแล้วก็รู้สึกว่าน้องเค้าน่ารักดีดูสดใส แต่ไม่ได้จะจีบหรือคิดอะไรลักษณะนั้นนะครับ  
แค่อยากจะรู้จักได้เห็นบ้างติดตามfacebook อินสตาแกรมบ้างอะไรแบบนี้แค่นั้น น้องน่ารักมากๆครับยิ้มแล้วรู้สึกสดใสมากๆ

อยากจะเข้าไปคุยตั้งแต่ที่เจอแล้วแต่รู้สึกไม่ค่อยเหมาะสมเพราะน้องก็มากับคุณแม่กับญาติๆด้วยกลัวคุณแม่จะเข้าใจผิดคิดว่าจะจีบลูกสาวเค้า

ที่แท๊กๆไว้อย่าเข้าใจผิดนะครับเพราะไม่ได้คิดจะจีบจริงๆ
แต่ไม่รู้จะแท๊กอะไรให้น้องเค้าเห็นก็เลยแท๊กไปให้ครอบคลุมห้องที่วัยรุ่นชอบเข้ากันครับ

ตอนนี้พอมานั่งนึกๆดูตอนกำลังจะกลับขึ้นฝั่งก็มีโอกาศถามน้องเค้าอยู่แปปนึง
ตอนที่น้องเค้าอยู่บนเรือก่อนจะลง ก็รอลงเรืออยู่ข้างๆกันเลย ตอนนั้นก็แบบชักช้าไม่ยอมพูดเอง
ยืนอยู่ข้างๆกันก่อนจะลงเรือแล้วแท้ๆ น้องเค้าก็หันมาแปบนึงก่อนเดินไปลงเรือขึ้นฝั่ง เสียดายมากๆครับที่ไม่ได้ลองถามดู

ถ้าน้องชายน้องเค้าทั้ง 2 คนหรือคนรู้จักน้องเค้ามาเห็นก็ฝากบอก หรือฝากส่งกระทู้ให้น้องเค้าด้วยนะครับ
หรือใครพอจะมีเพื่อนที่เป็นน้องผู้หญิงที่ผมยาวๆใส่เหล็กดัดฟันเพื่งไปเที่ยวที่ เกาะตาชัย ภูเก็ต-พังงา
เมื่อวันศุกร์ที่ 6 พฤษภาที่ผ่านมาก็รบกวนช่วยๆลองถามให้ด้วยนะครับ
ที่เป็นจุดที่จำได้คือน้องเค้าดัดฟัน น้องชายเค้า 2 คนก็ดัดฟัน คุณแม่น้องเค้าก็ดัดฟันด้วยเหมือนกันครับ แล้วก็หน้าตาดีกันทั้งบ้านเลย
ผมแค่อยากรู้จักเฟสไว้ติดตามดูรูปกดไลค์รูปให้บ้างอะไรแบบนี้เฉยๆ ไม่ได้คิดอะไรไปไกลครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่