"บุปผา อาริงาโตะ เสียดายดาราที่เอามาแสดง"

กระทู้คำถาม
ผมเป็นแฟนหนังพี่ต้อม ยุทธเลิศ แกนะดูเกือบทุกเรื่อง สไตล์แกก็พอรู้อยู่ เถื่อนๆ พอดูได้ขำๆ
ครั้งแรกที่เห็น น้องเก้ามารับบท บุปผา และ มีแก็งค์แฟนฉันมาครบ
ผมนี่ตั้งเป้าหมายไว้เลย "คงขำและฮาแน่นอน"
ไม่อ่านเรื่องย่ออะไรเลยด้วย รอดู รอดู
หนังเข้าปั้บดูรอบเช้าเลย.....

เหมือนจะขำ แต่ก็ขำไม่ออก อึดอัด อะไรคือความสนุก? หนังต้องการอะไร?  แกทำหนังแบบรีบฉายเอาตังค์ป่าวเนี่ย?

ถ้าไม่มีความน่ารักของน้องเก้า ดูเพลินๆ กับแก็งค์แฟนฉันที่เป็น 10 ปี มารวมตัวกันที
ถ้าไม่เสียดายตังค์ อยากเดินออกจากโรงเลยทีเดียว

เทียบบุปผาภาคก่อนๆ ผมว่าสนุกกว่านะ มันดูละเมียดละมัย กว่ากันเยอะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่