อยากทราบสังคมคณะแพทย์ จุฬา ศิริราช รามา เชียงใหม่ ขอนแก่น ครับ

กระทู้คำถาม
โดยส่วนตัวคือเชื่อว่า คุณภาพแพทย์ทุกที่เก่งเท่าๆกันครับ แต่ที่ต่างกันคือสังคม ผมเลยอยากทราบ สังคมทั้งการเรียน การเล่น และการใช้ชีวิตในรั้วและนอกนอกรั้วของแต่ละที่ครับ จริงๆเรียนคณะอื่นมาก่อนแล้วแต่มารู้ตัวว่าชอบเลยกะจะเรียนต่อหนะครับ ถามเพิ่มติมนิดนึงครับ แพทย์รามากับศิริราชนี้ คือเรียนห้องรวมเดียวกันเลยหรือปล่าวครับ ขอบคุณมากครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่