มีร้านหมวกกันน็อก แถวๆ โกเบไหมครับ

กระทู้คำถาม
วันที่ 3 นี้จะไป เที่ยว ญี่ปุ่น ครับ จะไปซื้อหมวกกันน็อคที่โน้นครับ แล้ว เวลาที่เยอะที่สุดดูแล้วคือที่ โกเบฮาร์เบอร์แลนด์ ครับมีเวลาเต็มๆครึ่งวัน เลยอยากจะถามว่า มีร้านหมวกกันน็อคอยู่ตรงไหนแนะนำไหมครับ

จริงๆก็มีร้านที่เล็งไว้แล้วที่ โอซาก้า ครับ แต่มันเป็นวันสุดท้ายเลย เวลาน้อยด้วยเลยกลัวไปไม่ทันกลับครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่