หาซีรีย์หรือภาพยนตร์ออกเเนวคล้ายๆ Cheer up หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
คือพึ่งดู cheer up จบไปคือชอบมากอเพราะมันเป็นเเนวปัญหาของนักเรียนในโรงเรียนเเล้วก็ไม่เน้นตรงที่คู่ พระเอกนางเอกสักเท่าไหร่
ชอบที่มีเพื่อนมาช่วยกันเเก้ปัญหา เเละออกเเนวใสๆอ่ะ ช่วยเเนะนำซีรีย์เเนวนี้หน่อยครับ ขอบคุณครับเม่าบัลเล่ต์พาพันขอบคุณ

อ่ออ หรือจะเป็นภาพยนตร์ก็ได้นะครับ หัวใจ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่