เคยมีอะไรกับเพื่อนในห้องทำไงดีค่ะ

ก็คือเรื่องมันมีอยู่ว่าช่วงนี้มันเป็นช่วงปิดเทอมและช่วงก่อนประกาศผลมันส่งงานได้โรงเรียนเราเป็น รร.ชายล้วน 555 มันก็เป็นความโชคดีของเราที่เราเป็นกระเทย เราอะส่วนตัวเป็นกระเทยที่แย่เล่นพูดอะไรไม่เคยเอาจริง และคราวนี้เราก็ทักเฟสเพื่อนคนนึงไป555เป็นแฟนเก่าเพื่อนเรานะ ชื่อบาส(สมมุติ) เราทักบาสไปว่าเอาลวยคูยมาอมหน่อยสิ่ 555 ในการที่เราแย่เล่นไง บาสก็บอกได้ๆๆพนเจอที่รร.นะเกลียดคนท้าวะ  เราก็บอกว่าก็คอยดูละกันนะ 5555 และคราวนี้บาสก็ถามว่ีากูตกป่าววะ เราก็บอกว่าไม่ตก 55 มันก็บอกว่าอ่อเคเดะพนเจอกัน พอเจอที่รร 5555 เราก็แบบว่าบาสทักเฟสมาบอกว่ามาหาสิ่ เราก็บอกว่าแกก็มาหาดิ และบาสก็เดินมาหา และคราวนี้เราก็ขึ้นไปหาครูด้วยกันไปดูคะแนนบาสก็ขาดอีกไม่กี่คะแนนนี่ละจะผ่านเลยนั่งทำงานไป และคราวนี้บาสบอกว่าทำให้ก่อนดิไม่ไหวละเราก็มีข้ออ้างว่า ทำให้เสร็จถึงข้อ 10 ก่อนสิ่ 5555 และคราวนี้มันเสร็จมันก็ลากเราไปในห้องน้ำแล้วก็บลาๆๆๆ .......  อยากรู้เราต้องทำยังไงดีและอีกอย่างเราไม่อยากให้แฟนเก่ารู้ TT
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่