อยากเลเซอร์ขนรักแร้ แต่หาข้อมูลแล้วไม่รู้ทำที่ไหนดีคะ ????

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะพาพันยิ้ม
คือตั้งใจว่าถ้ามีเวลา จะไปทำเลเซอร์รักแร้ + ทรีทเม้นขาว คะ แต่เท่าที่หาข้อมูลจากในเว็บ pantip หรือเว็บอื่นๆ
มีแนะนำทั้ง Romrawin ,ลากราซ(เมโกะใหม่), APEX แต่ก็มีทั้งผลตอบรับดีและไม่ดี

ตอนแรก บางอยู่แถวบางนา เลยกะว่าเห็นที่บางมีคลีนิคเยอะ เลยลองแวะไปสอบถามมาบ้างแล้วคะ
แต่ผลคือ
1.APEX ร้านเก่ามาก พนักงานไม่สนใจเราเลย พอถามราคาเรื่องเลเซอร์ขนรักแร้ แล้วเปลี่ยนไปถามเรื่องอื่นๆด้วย พนง.ที่มาคุยกับเราตอนแรกก็ลุกไปเลยคะ ทั้งที่กำลังสทนากันอยู่ เเล้วเรียกอีกคนมาบอกว่าดูแลคนละเรื่องกัน แล้วพนง.คนอื่นก็มายืนๆมองๆมุงๆดูเรากับแม่คะ รู้สึกเหมือนยังไงไม่รู้ เลยขอตัวออกมาเลยคะ รู้สึกเสียเซลมากคะ เพราะตั้งใจเดินเข้าไปเลย
2.Romrawin หน้าร้านจัดสว่าง สะอาดดีคะ แต่ราคาคอสก็ไม่รู้อาจจะเหมือนที่ๆรู้กันในเว็บนะคะ แต่วันนั้นเดินเข้าไป พอเราถามเรื่องเลเซอร์รักแร้ เขาก็บอกว่าวันนี้ลด% วันสุดท้ายแล้วนะคะ(เหมือนเดจาวู คล้ายๆที่อ่านมาว่าลดเท่านี้อยู่แล้ว) แต่พนง.ซึ่งดูท่าจะเปนผจก.มากดเครื่องคิดเลขเองเลย ดูเชิญชวนให้ทำดีคะ แต่ตอนนั้นยังไม่ได้ตกลง เพราะอยากหาข้อมูลมากกว่านี้ก่อนคะ เพราะจะให้จ่ายสดๆเลย ทั้งที่คุยแค่ 15 นาทีก็กะไรอยู่

คืออยากถามว่า ณ ตอนนี้การเลเซอร์ขนรักแร้ ที่คลีนิคไหนจะดีที่สุดคะ บ้านเราอยู่แถวบางนา เราไม่ได้ฟิตว่าจะต้องเป็น Central บางนาคะแต่เพียงใกล้บ้านเลยแวะคิดว่าสะดวก ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่