รองเท้า​ Converse ระหว่างสีขาวกับดำสีไหนแมทกับเสื้อผ้าได้มากที่สุด​ด​

กระทู้คำถาม
กำลังจะซื้ิอรองเท้าผ้าใบ​ Converse  แค่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเอาสีอะไรดีระหว่างขาวกับดำ​  เพื่อนๆคิดว่าสีไหนใส่เข้ากับเสื้อผ้าได้ทุกชุดมากที่สุดค่ะ​  

และอีกใจก็อยากได้​ Converse jake

อยากทราบว่า​ ระหว่าง​ Converse All star  กับ​ Converse Jack Purcell สาวๆเลือกใส่แบบไหนมากกว่ากันค่ะ​  ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ​  จะได้ตัดสินใจถูก​  ขอบคุณ​มาก​ค่ะ​
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่