ใครเคยไปทำเลเซอร์หลุมสิวมาบ้างครับ((มีรูป)))

คือหน้าเป็นหลุมสิวเยอะมากใครเคยไปรักษาที่ไหนมาแล้วหายแนะนำหน่อยครับ
หนักใจกับหลุมสิวตัวเองมานาน4ปีได้แล้วใช่คลีมหมดไปหลายบาทก็ไม่หาย
แล้วค่าเลเซอร์ทั่วทั้งใบหน้าเท่าไหร่ได้ครับ. ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 27
ลองไปปรึกษาที่ DII Aesthetic ดูสิคะ เรากำลังทำ Fotona 4D Laser รักษาหลุมสิวด้วยค่ะ ทำไปแล้ว2ครั้ง โปรแกรมตัวนี้ช่วยพวกรอยสิว หลุมสิว รอยแผลเป็น รูขุมขนเรียบขึ้น ตอนเริ่มทำคุณหมอจะให้โปกยาชา เวลายิงเลเซอร์เรารู้สึกเจ็บจี๊ดนิดหน่อย แต่ทนได้ค่ะ ช่วงแรกจะรู้สึกแสบๆ โดยเฉพาะเวลาอากาศร้อนหรือออกแดด แต่เป็นเรื่องปกตินะคะ ส่วนเรื่องหลุมสิวเรารู้สึกว่าตื้นขึ้นนะ ไม่ได้คิดไปเอง เพราะเพื่อนๆที่ออฟฟิสก็ทักกัน ได้ยินแบบนี้ก็โล่งใจขึ้นเลยแหละ
ปล.เพื่อนที่ออฟฟิสก็ไปรักษาสิวที่นี่กันเยอะนะคะ feedback กันมาว่าดี ไม่เลี้ยงไข้ ไม่ใช้สารสเตียรอยด์ เน้นการฟื้นฟูผิวให้แข็งแรง ลองดูค่ะ
ความคิดเห็นที่ 24
ลองไปศูนย์โรคผิวหนังและเลเซอร์ Sevenplus ดีกว่าไปตามคลีนิก เพราะมีหมอเชี่ยวชาญเฉพาะทางรักษา การเลเซอร์ยิ่งควรระวัง หมอควรมีประสบการณ์ทำมาเยอะ http://bit.ly/2MmZxsm อันนี้แผนที่ถ้าจนใจไปทำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่