สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับ กางเกงยีนส์ Nudie หน่อยครับ แท้หรือไม่แท้?

กระทู้คำถาม
พอดีผมไปเจอกางเกงนู๊ดดี้มือ2มาครับ น่าจะเป็นรุ่น nudie tight long john organic spring worn ครับ
ได้มาในราคาถูกมากกกกกกกกกกกก แบบไม่น่าเชื่อ >//////<
แต่ผมลองดูราคาใน shop pronto ราคาอยู่ที่ 7900 บาท (ที่พรอนโต้ ลงขายตั้งแต่ เดือน กค. 57 นะครับ)
ซึ่งผมอยากทราบว่าเป็นของแท้หรือเปล่า ยังไงผู้รู้ช่วยแนะทีฮะะะ

อันนี้เป็นภาพจากทางร้าน Pronto นะฮะ (ขออนุญาตทีมงาน pronto ด้วยนะครับ)

ส่วนของผมอันนี้ครับบ

รอยตรงขาย ซ้าย-ขวา

กระดุม

ป้ายหนัง

ป้าย

กระเป๋า

ลายเส้นครับ

กระดุมหมุดตรงกระเป๋าหน้า

ซิป

กระเป๋าข้างใน

รอยปะข้างใน ซ้าย-ขวา

ป้าย size

อันนี้น่าจะป้ายบอกรุ่น (หรือเปล่า ผมไม่แน่ใจนะครับ)

รอยเย็บปลายขา

ตะเข็บข้าง

ป้ายอะไรซักอย่าง 55555 หน้า-หลัง

ผู้รู้ช่วยบอกทีนะฮ้าา
ยังผมฝากด้วยนะคร้าบบบบบบ ขอบคุณครับบบบบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่