ช่วยเลือก ไวน์เทนนิ่งดีสักตัวให้ผมหน่อยครับ

รบกวน คุณผู้รักสวยรักงาม ช่วยแนะนำไวน์เทนนิ่งดีๆๆ สักตัวให้หน่อยครับ
แบบว่าเห็นผลทันตา  หน้าดูกระจ่างใส ปิ้งๆๆๆ อะไรประมาณนี้นะครับ

ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
หน้า Vaseline Total Fairness Serum SPF 30 PA+++ ขาวขึ้นทันทีที่ทา หน้าไม่มัน ปกติแพ้ง่ายมาก พอมาเจอตัวนี้ หน้าดูเป็นผู้เป็นคนมากขึ้น ไม่ใช่แค่กระจ่างใสทันทีที่ทาใช้ต่อเนื่อง ผิวกระจ่างใสขึ้นด้วย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่