นม KMR ให้แมวอายุประมาณ 12 วัน ต้องผสมอาหารเปียกมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
เก็บน้องแมวมาจากกลางถนนในหมู่บ้านค่ะ 1 ตัว  อายุน่าจะเพิ่งลืมตาได้ไม่กี่วันค่ะ แต่ปีนตระกร้าได้แล้ว
รับมาวันศุกร์ตอนบ่าย ให้นมแพะกระป๋องศิริชัย  ได้สองวัน พอบ่ายวันเสาร์ ชงนม KMR อย่างเดียว
ให้ดูดขวดนม น้องกินได้ค่ะ  กินแล้ว ฉี่ได้  

ตอนนี้  3 วันแล้ว ไม่เห็นน้องถ่ายเลยค่ะ  อ่านจากกระทู้เก่า ๆ มีให้ผสมอาหารเปียก  แต่เรายังไม่กล้าค่ะ
ไม่ทราบว่าให้นมอย่างนี้ไปตลอด จนครบ 1 เดือนได้มั้ยคะ

วันนี้ตอนบ่ายป้อนนม  ให้ไกร้ปวอเตอร์ไป 1 cc. ค่ะ  ตอน 4 โมงเย็นให้นมไปอีก 20 ml.  ก็ยังไม่เห็นน้องถ่ายนะคะ
ท้องไม่ป่องค่ะ  แข็งแรงปกติ

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่