เพิ่งดู Ep.8 จบ สงสัยว่า..สรุปแล้วเฟิสต์ติดตัวโรงเรียนหรือเปล่า ?

กระทู้คำถาม
ตอน Ep.7 รู้สึกเกลียดตัวละครนี้มาก แต่พอมา Ep.8 ตอนวิ่งแข่งก็แอบลุ้น แอบเชียร์มันสุดๆ อินจัด สงสารตัวละครนี้ ฮ่าๆ
ตอนแรกคิดว่าเรื่องราวแย่ๆ คงส่งผลกระทบต่อการวิ่งแน่ๆ (เจอเรื่องแย่ๆ จะเอาสมาธิ และกำลังใจมากจากไหน)

แต่เฟิสต์กลับใช้ทุกความเจ็บปวด มาใช้เป็นแรงพลักดัน
จากที่เสียหลักเกือบล้ม ภาพพ่อแม่ทะเลาะกันแว๊บเข้ามาในหัว จนเกิดแรงฮึดกัดฟันสปีดขึ้นมาจนเข้าเส้นชัยเป็นที่ 1

ผมสงสัยว่าสรุปแล้วเฟิสต์ติดการคัดตัวครั้งนี้ไหมครับ คือไปเจอบางคอมเม้นว่า น่าเสียดายที่พลาดโอกาส เพราะบาดเจ็บ บลาๆ
ผมก็เลยสงสัยครับว่า สรุปแล้วติดไหม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่